Greetings to Olympic Players

இராமநாதபுரத்தைச் சேர்ந்த நாகநாதன் பாண்டி, திருச்சியைச் சேர்ந்த தனலட்சுமி சேகர், சுபா வெங்கடேசன், ஆரோக்ய ராஜீவ் மற்றும் மதுரையைச் சேர்ந்த ரேவதி ஆகியோர் #டோக்கியோ2020 ஒலிம்பிக்ஸ் போட்டியில் இந்தியாவின் சார்பில் பங்கேற்க தேர்வாகியுள்ளனர் என்பதை அறிந்து பெருமகிழ்ச்சி அடைகிறோம்.. இவ்வீரர்களுக்கு எங்களது நெஞ்சார்ந்த வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம்.. மேலும் இந்தியா சார்பாக பங்கேற்கும் அனைவரும் சிறப்பாக விளையாடி வெற்றி பெற்று பதக்கங்கள் வென்று தாய் மண்ணிற்கு பெருமை சேர்த்திட HOUSE OF KALAM சார்பாக வாழ்த்துகிறோம்.

Olympic Players

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s